Login

Home > About Us > คณาจารย์

 คณาจารย์ประจำภาควิชาจิตเวชศาสตร์  

 รศ.พญ.นิรมล   พัจนสุนทร
(Associate Professor Niramol Patjanasoontorn)
Email : Nirpat@kku.ac.th

 
   
รศ.นพ.สุรพล   วีระศิริ
(Associate Professor Surapol Virasiri)
Email : Surapol@kku.ac.th

 
   
รศ.พญ.พูนศรี  รังษีขจี
(Associate Professor Poonsri Rangseekajee)
Email : Poonsri@kku.ac.th

 
   

รศ.พญ.นวนันท์  ปิยะวัฒน์กูล
(Associate Professor Nawanant Piyavhatkul)
Email : Nawanat@kku.ac.th

   

ผศ.พญ.กุศลาภรณ์  ชัยอุดมสม
(Assistant Professor Kusalaporn Chaiudomsom)
Email : Kusawo@kku.ac.th

   
รศ.พญ.ภัทรี  พหลภาคย์
(
Associate Professor Pattharee Paholpak)
Email : Pattharee@kku.ac.th
   
รศ.นพ.พงศธร  พหลภาคย์
(Associate Professor Pongsatorn Paholpak)
Email : Ppaholpak@kku.ac.th
   
อ.พญ.ภาพันธ์  วัฒนวิกย์กิจ
(Lecturer Papan  Vadhanavikkit)
Email : Papava@kku.ac.th
   
อ.พญ.ศิรินภา  อภิสิทธิ์ภิญโญ
(Lecturer Sirinapa  Aphisitphinyo)
Email : Siriap@kku.ac.th
   
อ.พญ.ศิริวรรณ   ปิยวัฒนเมธา
(Lecturer Siriwan Piyawattanametha)
Email : siriwwa@kku.ac.th
   
อ.พญ.นรักษ์  ชาติบัญชาชัย
(Lecturer Narak Chadbunchachai)
Email : Nararu@kku.ac.th

 

อาจารย์จิตอาสาประจำภาควิชาจิตเวชศาสตร์ 
 

   ศ.นพ.สุชาติ   พหลภาคย์
(Professor Suchat  Paholpak)
Email : Suchat_p@kku.ac.th

อาจารย์เกษียณอายุราชการ

 รศ.พญ.สุวรรณา   อรุณพงค์ไพศาล
(Associate Professor Suwanna Arunpongpaisal)
Email : Suwaru@kku.ac.th

 

   
By :   นายสินสุวัฒน์ ใจดี วันที่ :   2019-10-07 14:12:30